Beint á efnisyfirlit síðunnar

Á döfinni

24.11.2020 - 24.11.2020

Ársþing UMSS

Ársþing UMSS verður haldið í gegnum...
27.11.2020 - 28.11.2020

Ársþing LH 2020

Ársþing Landssambands hestamannafélaga verður...
15.05.2021 - 15.05.2021

Ársþing ÍBH 2020

Ársþing Íþróttabandalags Hafnarfjarðar verður...
25

Formenn Ólympíunefndar Íslands

Þann 29. september árið 1921 skipaði stjórn ÍSÍ tólf menn í „Ólympíunefnd ÍSÍ“ sem síðar varð Ólympíunefnd Íslands.
 
Formenn Ólympíunefndar Íslands fram að sameiningu Ólympíunefndar Íslands og Íþróttasambands Íslands árið 1997 má sjá hér fyrir neðan.
  



1997
Ellert B. Schram

1994 - 1997
Júlíus Hafstein

1973 - 1994
Gísli Halldórsson

1962 - 1973
Birgir Kjaran

1954 - 1962
Bragi Kristjánsson

1949 - 1954
Benedikt G. Waage

1946 - 1949
Hallgrímur Fr. Hallgrímsson

1934
Axel V. Thulinius

1931 - 1932
Sigurjón Pétursson

1921 - 1922
Björn Ólafsson